Game da Mu

game da mu

Bayanin Kamfanin

Alamar samfuran gidan wanka da aka kafa a cikin 2004, kamfani mai mai da hankali kan ƙirƙira, samarwa da tallace-tallace, shine mai samar da kowane irin kayan wanka.Fasaha da R&D Ke Kore: Hemon yana mai da hankali kan sarari a bandaki da kicin kuma yana haɓaka kayan aikin tsafta waɗanda ke gamsar da tunanin rayuwar yau da kullun da gogewar mutane.Kayayyakin sun haɗa da famfo, ruwan shawa, kayan aikin banɗaki, katunan banɗaki da kicin, yumbu da sauransu.Ta hanyar ci gaba da binciken samfuranmu tare da sarrafa ruwa, sarrafa zafin jiki da fasaha na fasaha na ceton ruwa, abokan cinikinmu za su iya jin daɗin wuraren da ke cikin gidan wanka da dafa abinci tare da jin daɗin jin daɗi, sa mutane su ji daɗi a can kuma suna jin daɗin rayuwar yau da kullun a gida.

Bayanin Kamfanin

Manufar Mu

Fadada, ƙididdigewa, sabis, sabis, sake-sabis.

Kamfanin Tenet

Mutunci, Mai araha, Na asali, Na asali, Sake-sake.

Al'adun Kamfani

Sadaukarwa, haɗin kai, faɗaɗa, neman gaskiya.

Ka'idar Aiki

Ɗaukar inganci da farko a matsayin falsafar kasuwanci, za mu gina tambarin kayayyakin tsabtace muhalli mafi tasiri a cikin masana'antar.

Sabis ɗinmu

Zane

Muna da manyan R&D da ƙungiyar ƙira.Bayan shekaru 18 na ci gaba, muna da fiye da 1000 kayayyaki da fiye da 300 haƙƙin mallaka.Za mu iya samar da namu salon ga abokin ciniki OEM, ko za mu iya yin ODM bisa ga abokin ciniki ta kansa zane.Ƙarfafa R & D da ƙungiyar ƙira za su iya fahimtar kowane ra'ayi da ra'ayi na abokan ciniki, daga zane zuwa samfurori.

Ƙarfin Ƙarfafawa

Tun bayan barkewar annobar, muna cikin kwanciyar hankali na aiki, tare da tabbatar da samar da kayayyaki cikin tsari, da kuma samar wa abokan ciniki aiyukan isar da sako kan lokaci ba tare da wani bata lokaci ba.Fasahar ma'aikata ta balaga da kwanciyar hankali, ma'aikatan suna da kwanciyar hankali, kuma samarwa na iya tabbatar da inganci da yawa.Ana iya sarrafa lokacin jigilar kaya na yau da kullun a cikin kwanaki 60.

Cancanta

Muna da namu ƙira da lokacin tabbatarwa na kwanaki 15-20, abokin ciniki ya tsara shi da kansa, kuma lokacin daga buɗewar mold don tabbatarwa shine kwanaki 50-90.

Me yasa Zabe Mu?

Our factory kafa a 2004 shekara, a kan 18 shekaru gwaninta Mun wuce ISO9001 / CE / Watermark / Sedex / CUPCS takardar shaida da dai sauransu.

Hakanan muna da ƙungiyar ƙirar mu don taimaka muku gina ƙirar ku, kuma mun mallaki rajista sama da 1000+ ta ƙungiyar R&D ɗin mu.

Kuma muna maraba da goyon baya don neman hukuma a kasuwannin duniya.(Sai Ostiraliya, da Burtaniya/Girka wasu Model ba su samuwa don siyarwa).

Kuna iya buƙatar mu kowane takaddun fasaha, bidiyo, hotuna idan kuna son bincika cikakkun bayanai,

Ana buƙatar dangantakar haɗin gwiwa na dogon lokaci da dabarun da ƙarfi bayan tattaunawa mai zurfi.

(Agency / magini / Ado kamfanin / Hotel / Apartment / Office Building / Villa / Bars da dai sauransu) Last: Quality ne rayuwar mu yi aiki tare da mu, ba za ka da wani damuwa ga aftersales matsaloli.

Abokan hulɗarmu

PAR01
EF267250-75B8-4099-B749-0000E989033F